โรงเรียนช่างฝีมือทหาร ภาคปกติ ค่าเทอมจ่ายช้าไม่เกินกี่วันครับ

1.ค่าเทอมต้องจ่ายหลังจากสอบเข้าได้กี่วันครับ
2.ถ้าหาเงินจ่ายค่าเทอมไม่ทันมีผลอะไรไหมครับ
3.ถ้าหาเงินไม่ทันสามารถผ่อนจ่ายได้ไหม
ที่ถามเพราะภาคปกติค่าเทอมปีแรกสูงมากเลยครับประมาณ46,000-47,000 ปีหน้าจะไปสอบเข้าครับใครรู้ขอข้อมูลหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview