มีหนองไหลออกมาจากอวัยวะเพศคล้ายหนองในครับ

คือปล่อยละเลยเป็นระยะเวลานานจนหนองหายไป แล้วได้ไปตรวจหาหนองในกับทาง รพ และตรวจหาโรคเอดส์ด้วย ซึ่งหมอบอกไม่พบทั้งโรคเอดส์ และหนองใน 

คือมันยังไงครับผมสอบถามหมอหมอบอกหายเองได้ด้วย ว่างั้น ผมก็งงๆ ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าผมเป็นหนองในหรือแค่ทางเดินปัสวะติดเชื้อหรืออะไรยังไงเพราะตอนไปตรวจต่าเม็ดเลือดขาว(ผมจำไม่ได้เรียกว่าอะไร) มันปกติทุกอย่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่