มีคำถาม มัลโก้ กับ บิ๊กมัม?!

จากตอนล่าสุด หลายคนอาจจะไปโฟกัสที่ 9ปลอกดาบแดง Vs ไคโด แต่ส่วนตัวผมสนใจ เรื่องของ มัลโก้ กับ พวกบิ๊กมัมแหะ

1.บิ๊กมัมบอกให้เชื่อใจฉันสิ เพรอสเพโรก็ตอบว่าค่อยโล่งใจหน่อย สรุปบิ๊กมัมคิดจะหักหลังไคโดแน่ๆใช่ไหมครับ 
2.ที่มัลโก้บอกว่าไม่ได้ผูกมัดกับคำพูดของหนวดขาว นี่ตีความได้ว่ายังไงเหรอครับ
3.มัลโก้ กับ บิ๊กมัม จะสู้กันไหมครับ เห็นบิ๊กมัมบอกจะทำอะไรก็ทำไป ละตัดฉากไปเลย หรือจะแยกย้ายกันแค่นี้
4.บิ๊กมัมดูยกย่องมัลโก้ไม่น้อย ในบรรดามือขวา4จักรพรรดิเรียกได้ว่า มัลโก้มีชื่อชั้นที่สุดไหมครับ แล้วคิดว่าค่าหัวพี่แกเกิน 2,000M ไหม
5.แครอทที่เข้าไปหาเพรอสเพโรที่ยืนอยู่กับบิ๊กมัม น้องจะเอาไหวไหม55555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่