สตรีมเกมควรเลือก lumix 95 หรือ canon m6 mark ii ดีครับ

ผมอยากพัฒนาการสตรีมให้ดีขึ้นเลยอยากถามว่า จะใช้กล้องตัวไหนดีครับ ระหว่าง panasonic lumix g95 หรือ canon m6 mark ii ดีครับ คือส่วนตัวสตรีมเกมวันละ1-2ชม. แล้วอาจจะมีไปถ่ายด้านนอกบ้านถ่ายเล่นเก็บทักษะ เพราะไม่เคยจับกล้องเลย เลยอยากได้คำปรึกษาดี ว่าควรเลือกตัวไหนดี 🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview