ควรเลือกIPad WifiหรือCellularดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
ตอนนี้เรียนอยู่ชั้นมัธยต้น-ปลาย กำลังจะซื้อไอแพดเครื่องแรกในเร็วๆนี้ค่ะ ส่วนใหญ่ก็ใช้แค่ที่บ้านกับที่โรงเรียนค่ะไปๆมาๆอยู่2สถานที่นี่แหละค่ะ ที่บ้านมีไวไฟใช้ค่ะ ที่โรงเรียนก็มีไวไฟแต่ที่โรงเรียนไวไฟจะค่อนข้างเฉื่อยค่ะสู้แชร์ฮอตสปอร์ตมือถือยังดีกว่า อาจจะมีแบกไปเที่ยวกับเพื่อนหรือกับครอบครัวบ้างนานๆครั้งค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่