มีครัวให้เช่ารายวันแถวๆ บางนา อุดมสุข วชิรธรรมไหมคะ

ช่วยหน่อยค่ะ พอดีมีงานกลุ่มที่ต้องทำอาหารค่ะ แล้วทีนี้อาจารย์กำหนดว่าครัวต้องสะอาดถูกสุขอนามัย ดูดี
   แต่คือบ้านของหนูแล้วก็บ้านของเพื่อนในกลุ่มครัวคือเละเหมือนกันหมดเลยค่ะ เลยอยากจะเช่าครัวเอาค่ะ แต่ไม่รู้ว่ามีที่ไหนบ้าง
   ถ้าไกลไปก็ไม่สะดวกค่ะ เพราะมีเพื่อน1คนในกลุ่มที่ผู้ปกครองเค้าไม่ปล่อยค่ะ ถ้าจะดีขอไม่ไกลจากโรงเรียนวชิรธรรมมากค่ะ

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่