ตามหาเพลงอังกฤษค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงค่ะ คือตอนนั้นอาจารย์เปิดให้ฟังตอนติวแล้วเราก็จำไม่ได้ว่า ชื่อเพลงอะไร เนื้อเพลงเราก็จำไม่ได้เลยค่ะ จำMVได้ว่ามันจะมีผู้ชาย(ผู้ชายคือคนร้องนะคะ)อยู่ข้างล่างเหมือนจะเป็นห้องใต้ดินแล้วนางเอกMVก็เดินลงมาจากบันไดใส่ชุดเดรสสีแดงแต่งหน้าทาตาสีดำๆดำมากๆ เดินลงมาแล้วก็เหมือนยั่วๆผช.นิดนึ่งแล้วเขาเหมือนจะเต้นด้วยกัน ใครรู้โปรดปามาได้เลยนะคะ เพลงอะไรก็ได้ถ้าคิดว่าใกล้เคียงก็ได้นะคะTT เราอยากฟังมากๆเลย ปล.เพลงน่าจะค่อนข้างเก่าเลยแหละค่ะ ปล.2อาจารย์เขาเป็นติวเตอร์นะคะเขากลับไปแล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่