Marshall Acton II และ Stanmore II มือใหม่เครื่องเสียง รุ่นไหนดีครับ

มือใหม่ขอสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ ที่มีความรู้ ทั้งเชิงเทคนิคและความคุ้มค่า  เนื่องจากกำลังตัดสินใจเลือกเครื่องเสียงของ Marshall ระหว่าง รุ่น Acton II และ Stanmore II ตัวไหนน่าสนใจและความคุ้มค่าในระยะยาว เนื่องจากเป็นมือใหม่ที่ไม่มีความรู้เลย

1.ความคุ้มค่าจากประสบการณ์ที่จะได้รับ
2.ผมจะฟังแนวเพลงที่เป็นจังหวะ POP , Acoustic, บทสวด  หรือมี Rhythm ที่ไม่หนักมาก
3.พื้นที่ขนาดไม่เกิน 50 ตรม. ที่สามารถใช้ในบ้านขนาดไม่ใหญ่มากและคอนโดได้

รบกวนขอความเห็นเพื่อตัดสินใจหน่อยครับ  ตอนนี้เล็งๆ 2 รุ่นนี้แต่ตัดสินใจไม่ได้สะที >_<"  ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่