ขอถามเกี่ยวกับเรื่องมีเพศสัมพันธ์กับแฟนหน่อยค่ะ

1.คือเดือนกันยาที่ผ่านเราประจำเดือนไม่มา เพราะเครียดหลายเรื่องมาก เเล้วเรามีเพศสัมพันกับเเฟนครั้งเเรกช่วงปลายเดือน เป็นไปได้ไมค่ะ ว่าปจด.ของเราจะเคลื่อน
2.ตอนมีเพสสัมพันธ์กับเเฟนเขาใส่ถุงมีหลั่งในถุงนิดหน่อย เรามีสิทธิ์ท้องไม
3.ตั้งเเต่เดือนก.ย จนถึงตอนนี้วันที่16ต.ค ทำไมปจด.เราถึงยับไม่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่