ซิมถูกระงับเพราะไม่ได้เติมเงินเข้านาน

ซิมถูกปิดเพราะไม่ได้เติมเงินครับ อยากรู้ว่าทำไรได้ไหม อยากใช้เบอร์นี้ครับผม เป็นซิมทรูครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ  สมาชิกหมายเลข 5593019   เพื่อข้อมูลที่ถูกต้อง  ผมรบกวนขอหมายเลขบริการที่ใช้งาน และ ชื่อ-นามสกุล ผู้จดทะเบียน เข้ามาทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบได้เลยนะครับ ผมยินดีดูแลให้ครับ  
วิธีส่งข้อมูลทางหลังไมค์ กดที่ชื่อ 'intelligence' ทางด้านล่าง หน้าเวปจะลิงค์ไปที่หลังไมค์แล้วกดที่เมนู 'ส่งข้อความ' ครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่