มดลูกต่ำมีโอกาศท้องไหมค่ะ

สวัสดีค่ะ เราอายุ37ปี แต่งงานมา12 ปีเคยท้อง1ครั้งท้องแรกได้ 2เดือนก็แท้งไป และตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้ 4ปีแล้วที่แท้งไป ไม่มีวี่แววจะท้องอีกเลย เราเป็นคนมดลูกต่ำ ท้องก็ยากแท้งก็ง่าย และบางครั้งมดลูกก็ลงมาตรงท้องน้อยมีอาการเจ็บแปรบๆ มีใครเคยเป็นบ้างค่ะ มีวิธีแก้ หรือรักษาไหมค่ะ มีคนแนะนำหมอตำแยทำคลอดแบบโบราณให้ดึงมดลูกแต่ก็นะ สมัยนี้หาหมอตำแยได้ที่ไหนบ้างใครรู้จักแนะนำหน่อยค่ะ
***(ขอไม่เอาคำแนะนำแบบผ่าตัดยกมดลูกนะค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่