ยกเลิกบริการ TrueOnline

ต้องการยกเลิกบริการอินเทอร์เน็ตบ้าน ของทรู 

ใบแจ้งค่าบริการไม่เคยได้รับก่อน วันครบกำหนดชำระ เลยค่ะ
สัญญาณหายๆบ่อยมาก

ต้องการยกเลิกบริการ ต้องทำอย่างไรบ้างคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทรูสวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 5940316

ผมต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นครับผมขอทราบหมายเลขที่ใช้บริการขึ้นต้นด้วย 02, NF, 88 ,91 , 96  หรือชื่อ-สกุลผู้จดทะเบียน ทางหลังไมค์ เพื่อตรวจสอบข้อมูลและดูแลให้ครับ  
โดยส่งข้อมูลทางหลังไมค์ กดที่ชื่อ 'intelligence' ทางด้านล่าง หน้าเวปจะลิงค์ไปที่หลังไมค์แล้วกดที่เมนู 'ส่งข้อความ' ครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่