ขอสอบถามคนที่ใช้ iphone11 เล่นเกมส์ หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือว่าเวลาผมใช้มือถือเล่น เกมส์ ผ่านไปช่วงเวลาสั่นๆ แสงหน้าจอก็ลดลงมากจนมืด ทั้งๆที่ % ของแสงหน้าจอเท่าเดิม โดยที่ผม ตั้งค่าปิดแสงหน้าจออัตโนมัติไว้แล้ว เมื่อเพิ่มแสงในตัวเกมส์ ตัวเครื่องก็ลดแสงหน้าจออีกครั้งจนมืดลงไปอีก เป็นบ่อยมากครับ. ผมอยากทราบว่า iphone11 ใครมีอาการแบบนี้มั้งครับ..หรือเครื่องผมผิดปกติ ขอบคุณครับอมยิ้ม41
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่