ช่วยด้วยค่าา Billing & shipping กรอกชื่อที่อยู่ผู้รับใช่หรือไม่ มีข้อสงสัยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีสั่งสินค้าออนไลน์ของไทย จากตปท.ครั้งแรกค่ะ จะส่งให้ทางบ้านที่ไทยค่ะ ครั้งแรกด้วย

_ตอนกรอก billing&shipping ได้กรอกชื่อที่อยู่ ผู้รับทางไทยไปค่ะ

_เลือกชำระเงิน ผูกบัตรเครดิตกับ paypal ใส่ชื่อที่อยู่ที่ตปท.

_กดยืนยันคำสั่งซื้อ โดนหักเงินเรียบร้อย

_ได้รับเมลล์จากpaypalยืนยันการหักเงิน

_ได้รับเมลล์จากบริษัทสินค้าไทย ยืนยันรายการ แต่ Billing address ระบุเป็นชื่อที่อยู่ของที่ไทย งง?

งงว่าแบบนี้ของจะส่งไปไหน มาที่ตปท.หรือไปให้คนที่ไทยคะ
ปกติbilling address ต้องเป็นที่อยู่ตามบัตรเครดิตที่ใช้ชำระเงินใช่ไม่ใช่?รึเปล่าคะ?

แต่กรณีของดิฉันล่ะ หรือถูกแล้วคะ
กังวลเรื่องที่อยู่ผู้รับค่ะ กลัวสลับของจะส่งมาหาดิฉันแทน

อยากยกเลิก แต่ทำไม่ได้ค่ะ 

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ หากต้องแก้ไขตรงไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่