อยากทราบเกี่ยวกับชื่อเดอะช็อคอะครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากผมฟังเดอะช็อคแบบปล่อยให้มันรันไปเองละมันมีอยู่เรื่องนึงที่ทำให้ผมสะดุดผมจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้จำได้คร่าวๆว่าคนที่โทรมาเล่าเขาได้ยินผญ.สะอื้นข้างห้องตอนที่โทรเล่าและทำการเอาทรศ.ไปไว้ใกล้ๆห้องจนได้ยินทั้งหมดิยากทราบว่ามีใครพอทราบบ้างครับเรื่ิองอะไร ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview