หัวปลั๊ก macbook

กระทู้คำถาม
คือมี macbook air 2020 ซื้อมาจาก uk หัวปลั๊กเป็น uk  เสียบที่ไทยไม่ได้ อยากถามว่า ถ้าซื้อแค่หัวปลั๊กมาใช้ได้ไหมครับ ใน apple store มีขายไหม ประมาณเท่าไหร่ ดูในเว็บมันมีแต่ขายทั้ง adapter หรือหาซื้อจากเซียร์ หรือที่ไหนบ้าง แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview