ทับทิม อัญรินทร์ อยู่ช่อง 7 ไม่เงียบ ไม่หาย แต่ทำไมปีนี้ยังไม่มีละครออน?

ทับทิม อัญรินทร์ อยู่ช่อง 7 ไม่เงียบ ไม่หาย แต่ทำไมปีนี้ยังไม่มีละครออน? เกิดอะไรขึ้นคะ?

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1

รักน้องอย่าหางานให้น้องครับ
เพี้ยนสวัสดี
ความคิดเห็นที่ 21
แนะนำ.  ทับทิมย้ายช่องเลยครับ แฟนคลับจะได้สบายใจ
ความคิดเห็นที่ 16
ทับทิมปีนี้ไม่มีละครออนนะ ขนาดคนมีออนปีนี้ มีละครเพิ่งปิดกล้อง เค้ายังขอละครใหม่ได้

แต่แปลกนะถ้าแฟนคลับนักแสดงคนอื่นขอได้สารพัด แต่พอเป็นทับทิมแห่มาด่าแฟนคลับทันที ตามมากดไลค์เป็นพรวนอีก

มันแค้นเคืองอะไรนักหนาทั้งที่มันก็เป็นความจริง และมันไม่ยุติธรรมจริง หรือจะเถียงว่าที่บ่นกันมันไม่จริง
ความคิดเห็นที่ 10
จขกท. อยู่ กทม. ไหมครับ ถ้าอยู่ กทม. ลองนั่งรถเมล์หรือ MRT ไปลงสวนฯจตุจักร หรือ BTS ลงสถานีหมอชิต แล้วเดินเข้าซอยประมาณ 15 นาที หรือมอเตอร์ไซค์รับจ้าง เข้าไปถามที่ช่องเลยครับเชื่อผม พอดีเป็นห่วงครับ เห็นตั้งกระทู้ถี่ยิบ เข้าไปถามที่ช่องอาจจะทำให้สบายใจขึ้นครับ
ถ้าอยู่เหนือ อีสาน มาลงหมอชิตแล้วนั่งรถเมล์ออกมา ผ่านแทบทุกสาย นั่งวินเข้าไป
ถ้าอยู่ตะวันออก ลงเอกมัย แล้ว BTS เอกมัยยิงยาว BTS หมอชิตแล้วต่อวินเข้าไป
ถ้าอยู่ใต้ ลงสายใต้(ใหม่มั้ง) ต่อรถร่วมสายอะไรจำไม่ได้ ถึงหมอชิตเลย หรือข้ามฝั่งออกมาต่อ 515 ลงสาวรีย์ มีรถต่ออีกเพียบไปลงสวนจตุจักรต่อวิน
สู้ๆนะครับ จขกท. ลองดู เผื่อได้คำตอบครับ คืนนี้จะได้หลับสบาย
ความคิดเห็นที่ 7
เราว่าเปรี้ยวได้บทที่ไม่ค่อยส่งเสริมแล้ว เจอทับทิมเข้าไปหนักกว่าอีก สงสารนักแสดงมาก บางทีช่องก็ควรใส่ใจและแจกบทดีๆให้เท่าๆกันจะได้ไม่เกิดความเลื่อมล้ำ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่