[ชวนดู] BTS (방탄소년단) 'Dynamite' Live From The 'Billboard Music Awards 2020'

BTS (방탄소년단)
'Dynamite'
Live From The 'Billboard Music Awards 2020'

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
*unofficial

โดย BTS ทำการถ่ายทำการแสดงเพลง Dynamite ที่ Incheon Airport

[#บังทันวันนี้] #BTS ใน #BBMAs 📣 ชนะรางวัล #TopSocialArtist 4 ปีต่อเนื่อง! เป็นเพราะ #ARMY จริงๆ ครับ!  #BTS_Dynamite #ทำไมครับเราดูเหมือนศิลปินที่ได้Hot100ที่1สองวีคซ้อนที่2สองวีคซ้อนที่1กับ2อีกรอบและSavageLoveกับDynamiteที่1กับ2พร้อมกันหรอครับ #ใช่ครับ #Hot100โซนยอนดัน

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่