มีเพศสัมพันธ์กี่ครั้งถึงจะหายเจ็บ

เราอายุเกือบ30ค่ะ และพึ่งเคยมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก
และช่วงนี้เรามีเพศสัมพันธ์กับเกือบทุกวัน วันละ1ครั้ง ห่างมากสุดคือ2วัน
เรามีเพศสัมพันธ์ประมานนี้มาเกือบจะ2เดือนแล้วค่ะ
แต่ทุกครั้งที่สามีสอดใส่ยังรู้สึกแน่นๆ และเจ็บทุกครั้ง แต่เจ็บแปปเดียวหาย ระหว่างทำกิจกรรมไม่เจ็บค่ะ
และดูจากสามีขณะสอดใส่ เหมือนจะยังสอดใส่ยากๆอยู่ คือไม่สามารถสอดใส่ไปได้เลย ต้องคอยทิ่มๆเข้าไป

อยากทราบต้องมีไปนานแค่ไหนคะ อาการหายเจ็บตอนสอดใส่จะหายไปคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่