รบกวนแนะนำร้านอาหารที่อร่อย จัดจ้าน ราคาไม่แพง อยู่ใกล้โรงแรม intercontinental เกาะสมุยหน่อยนะคะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ เรามีแพลนจะไปเที่ยวสมุย และพักที่โรงแรมอินเตอร์คอนค่ะ ตอนนี้ไล่ๆดูร้านอาหารอร่อยๆในสมุย ไม่ว่าจะเป็น ร้านเสบียงเล ร้านครัวอนงค์ ร้านครัวชาวบ้าน ร้าน the nature แต่ละร้านไกลจากอินเตอร์คอนทั้งนั้นเลยค่ะ เราเลยอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆว่า พอจะมีร้านอาหารไหนบ้างมั้ยที่ใกล้กับโรงแรมอินเตอร์คอน จะทานมื้อเย็นน่ะค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่