ถามถามเรื่องผ่อนโทรศัพท์กับบัตรยูแมะพลัสหน่อยค่ะ

การยูแมะพลัสมีการโฆษาผ่านแอพพิเคชั่นของยูแมะและทางไลน์ ว่าผ่อนโทรศัพท์ ศูนย์เปอร์เซ็นต์ กับช๊อปทรู ต้องทำอย่างไรบ้างคะ วงเงินในบัตรเหหลือเท่าไหร่ถึงจะผ่อนได้
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 2984904 การผ่อนชำระค่าสินค้าวงเงินในบัตรต้องเพียงพอต่อราคาสินค้าที่ท่านสนใจจึงจะสามารถใช้ผ่อนชำระได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่