พี่น้องท่านใดใช้งาน AIS Fibre แล้วเข้าพันทิปมีปัญหากันบ้างไหมครับ

ของผมถ้าใช้งานจาก Opera Browser (ใน PC) ก็จะหมุนๆ นานมากกว่าจะเข้ากระทู้ได้
ยิ่งใน iPhone เชื่อมต่อวายฟายที่บ้าน เข้าแอพพันทิป ยิ่งไปกันใหญ่ ไม่แสดงผลอะไรเลย (แต่ถ้าใช้งานจาก AIS 4G จะไม่มีปัญหา)
แอนตี้ไวรัสใช้ 360 Total Security ตัวฟรี ผมต้องแก้ไขตั้งค่าอะไรตรงไหนบ้างครับ
** ในการใช้งานทั่วไป ถ้าเป็นเว็บนอก ก็จะมีช้าๆ หน่วงๆ ดาวน์โหลดช้าบ้างเป็นบางจังหวะครับ **

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่