ถ้าใน YouTube เวลาเรากด share แล้ว ไม่มีทางเลือกให้ share ไปยัง Facebook จะแก้ปัญหานี้อย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
ใช้กล่องทรูไอดี และเข้าทั้ง youtube และ facebook ผ่าน chrome ครับ เพราะว่าถ้าดูผ่าน app youtube จะไม่มีปุ่มให้เรา share หรืออ่าน comment เลยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview