อยากรู้เกี่ยวกับสเกลพลังของทัตสึมากิครับ

อยากรู้ว่าในตอนล่าสุดสเกลพลังทำลายล้างกับความเร็วระดับไหนครับ พอดีผมไปดูในเว็บของ vs battle มามันแปลกๆและดูไม่ค่อยน่าเชื่อถือยังไงไม่รู้ เพราะมันไม่มีอะไรมายืนยันได้ว่าการคำนวณนั้นถูกจริงรึเปล่า แล้วจากตอนที่สู้กับไซคอสส่วนตัวผมรู้สึกว่าพลังจะไม่ถึง High 6-A แบบที่เว็บมันบอกนะ ส่วนความเร็วอันนี้ผมไม่แน่ใจรอผู้รู้มาตอบดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่