ตามหาเพลงค่ะ มีใครชอบดูไลฟ์คุณWorld.nop คุณเวิลด์นพรุจ เดอะวอยซ์ บ้างคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเราเข้าไปบ่อยๆวันนึงได้ฟังเพลงเนื้อหาร้องประมาณว่า เปรียบเทียบผู้หญิงกับดอกไม้ อะไรประมาณนี้ จังหวะไม่เร็วไม่ช้า ไม่ใช่ดอกไม้ที่บานในที่ลับตา ดอกไม้พลาสติก ดอกไม้ในใจฉัน นิทานโลกสวย ชื่อเพลงเหมือนจะไม่มีคำว่าดอกไม้ค่ะ เป็นเพลงเก่า ช่วยหน่อยนะคะลองถามตอนไลฟ์ไม่ได้คำตอบเลยค่ะ ไม่กล้าถามเยอะด้วย ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview