ดวงจีน - ทำนายเรื่องคู่ครองไม่เหมือนกัน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ วันนี้บังเอิญเจอโน๊ตที่จดตอนไปดูดวงจีนนานมาแล้วค่ะ แบบโป้ยยี่สี่เถียว
ซินแสท่านนึงทำนายว่าจะเจอเนื้อคู่ประมาณปี 65 เพราะเดินธาตุทองมาพิฆาตอะไรทำนองนี้ค่ะ

ส่วนอีกท่านทำนายว่าดวงนี้กว่าจะเจอปี 70 เลย  หรือทำนองว่าดวงนี้แต่งช้า  

สรุปแล้วขออนุญาตสอบถามผู้รู้ในพันทิพไม่ทราบว่าน่าจะเป็นช่วงไหนเหรอคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่