ออกแบบนิเทศศิลป์ ม.ศิลปากร รับ ปวช.ไหม

สวัสดีค่ะ  ทางนี้พึ่งขึ้นปวช.1เรียนสายอาชีพคอมพิวเตอร์กราฟิคค่ะ  พอดีว่าอยากหาข้อมูลเอาไว้ค่ะ จะได้มีเวลาเตรียมตัว ก็ตามหัวข้อเลยค่ะว่า รับรึเปล่าคะ แล้วก็มีสอบสามัญไหมคะ

เราดรออิ้งได้ค่ะ  หลังจากนี้จะตั้งใจฝึกเพิ่ม ขออนุญาตปิดหน้านะคะ เขิน////
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

งานดิจิตอลก็ได้เช่นกัน;-;  อันนี้เป็นวาดFA เพลง ของคุณ Eveค่ะแต่ยังไม่ค่อยละเอียดเท่าไหร่

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ส่วนตัวมั่นใจแล้วค่ะว่าจะเข้าคณะนี้ สาขานี้ แต่เรายังไม่มั่นใจเรื่องสอบสามัญค่ะ   เราอยากจะทราบก่อนจะได้มีเวลาเตรียมตัว เพราะค่อนข้างเครียดพอสมควรเลยค่ะ 

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

ถ้าเลือกแท็กผิดขออภัยด้วยค่ะ ไหว้ย่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่