สมัครสอบตำแหน่งวิศวกรการท่าเรือ

การท่าเรือได้ประกาศสอบ ภาค.ก ซึ่งผมได้สอบผ่านแล้ว ผมต้องการสมัครสอบในตำแหน่งวิศวกร ซึ่งหลักฐานในการยื่นสมัครคือ ต้องมีใบรับรองการทำงานวิศวกร 1 ปี ซึ่งผมทำงานที่บริษัทเอกชนอยู่ ทางบริษัทเขาแจ้งว่าต้องลาออกก่อนถึงจะได้ใบรับรอง ดังนั้นผมจะถ้าพี่ๆ ว่าผมจะสามารถทำอย่างไรได้บ้างครับ (ผมได้โทรไปสอบถามทางการท่าเรือไทยแล้ว แต่เขาไม่รับโทรสับผมครับ)ผมเลยต้องมาถามในกระทู่ครับ😂😂😂
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่