ปกติสมัคร Office 365 แต่ตอนนี้ซื้อคอมใหม่ ได้ Office 2019 มา จะใช้อะไรดีครับ

พอดีว่า สมัคร Office 365 แต่ตอนนี้ซื้อคอมใหม่ ได้ Office 2019 มา
ตอนที่เช็คเครื่องก็ดูในไดร์ C ไปเจอโปรแกรมแครก KS อะไรซักอย่างนี่แหละ เลยให้พนักงานรีเซ็ตระบบใหม่หมด
พนักงานบอกว่าเป็นแครก Office เลยทำใจไว้ว่าคงไม่ได้ Office ฟรีแน่ๆ 
พอรีเซ็ตอะไรใหม่หมด เปิด Office มาดูปรากฎว่าได้สิทธิ์ 2019 ด้วย แล้วยังมีสิทธิ์ 365 ด้วย 
จะใช้อะไรดีครับ 2019 นี่พอจะเทียบเคียงได้ไหม ยกเลิก 365 ไปก่อนดีรึป่าว 
ถ้าวันหนึ่งอยากกลับมาใช 365 จะมีผลอะไรบ้าง
ขอคุณมากครับ พอดี 365 จ่ายเต็มๆ คนเดียวไม่มีคนหารน่ะครับ พยามลดรายจ่ายอยู่ด้วย

แต่ผมลองกดใช้สิทธิ์ 365 แล้ว แต่มันกดไม่ไปครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่