ทำไงดีคะ มีกระดาษหลุดจากตัวของหนังสือ 1-2แผ่นขอวิธีซ่อมด้วยนะคะ ใจจะขาดรอนๆแล้ว

ท่านใดพอมีความรู้ด้านการซ่อมหนังสือ ช่วยมาคอมเม้นด้วยนะคะ

หนังสือของเรามันหลุดออกมาจากตัวของหนังสือหน้ากลางๆประมาณ 1-2 แผ่น หาทางแก้ในยูทูป กูเกิล เฟสบุ๊ค ก็หาไม่เจอเลยค่ะ ไม่อยากเอาไปเปลี่ยนที่ สนพ.เพราะวุ่นวาย อยากจะหาทางแก้เองดีกว่าค่ะ เพราะปกติมันสวยและหายากมาก

หากท่านใดพอรู้วิธีช่วยบอกหน่อยนะ ตอนนี้คือแอบเครียดมากๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่