ไม่ทราบว่ามีใครดูซีรีย์ empire บ้าง มีคำถามเกี่ยวกับตอนจบครับ

เรื่องนี้มี 6 season   Ep. กลางๆ ตัดเหตุการณ์อนาคตมาแซม เหมือนเป็นteaser ให้คนเข้าใจว่า 2 ตัวเอก คือ lucious โดนยิงพรุน และ cookie โดนระเบิดรถ

แต่ ep. สุดท้าย กลับ happy ending หนังลืม teaser ที่เคยปล่อยไว้เฉยเลย

เลยอยากทราบว่า ผมเข้าใจอะไรผิดไปหรือเปล่า มีคำอธิบายตรงไหนบ้างไหมที่ผมพลาดไป

เป็นseries คนดำ จากข้างถนน มาเป็นเจ้าของอาณาจักรเพลง เกรงว่าจะไม่ค่อยมีคนดูเท่าไร แต่หนังอลังการอยู่

แสดงความคิดเห็น
Preview