ตามหาเกมรถเก่าอยากเล่นมากครับช่วยหน่อย

ปกเกมถ้าจำไม่ผิดเป็นรูปรถสีแดงแต่ไม่เต็มคันถ่ายแต่หน้าหรือหลังเห็นล้อรถนะครับในเกม มีรถติดอาวุธได้ใล่ยิงกันมี โหมดรถติดระเบิดแบบขี่แข่งกันใครอยู่หลังสุดก็ระเบิด มีโหมดแข่งเข้าเส้นชัย แต่งรถได้ ติดพวก ปืน มินิกัน rpg ยิงกัน ชนกันอะครับ เข้าไปในเกมถ้าจำไม่ผิดรอบบี้มีรถสีดำ ลายเท่ๆอะครับ หลักๆมีรถทหาร รถแรมโบ รถเปิดประทุน ต่างๆอีกครับ สามารถสร้างด่านเล่นได้ มีหลากหลายโหมด จำได้แค่นี้ แต่สนุกมากครับ ช่วยหน่อย ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview