รับน้องแมวมาเลี้ยงต่อแต่น้องขู่อย่างเดียว

เรื่องมีอยู่ว่า มีแมวที่เลี้ยงอยู่แล้ว3ตัว รับแมวเพิ่ม1ตัวมาจากคนเลี้ยง น้องเป็นแมวเดียว2ปี ไม่เคยเจอแมวตัวอื่นเลย พอเอามาน้องมีแต่ขู่ตัวที่อยู่ห้อง ตัวอยู่ห้องไม่ขู่เลยมีแต่น้องใหม่ที่ขู่ ขอคำแนะนำครับ อยากทราบความคิดเห็นครับ ส่วนตัวรู้อยู่ครับว่าต้องใช้เวลา
แสดงความคิดเห็น
Preview