ช่วยตามหาหนังหน่อยค่ะ คาใจมากๆอยากดูอีกรอบ

คือเราตามหาหนังเรื่องนึงอะค่ะ จำได้ว่าดูในโทรทัศน์ คือเราหาไม่เจอเสริชก็ไม่เจอเลยอยากดูอีกรอบจำได้ประมาณ3-4ปีแล้วมั้งคะที่เราดูแต่พอนึกขึ้นได้ก็อยากดูแต่จำไม่ได้ เราจะเช้าเนื้อหาเรื่องเลยนะคะ คือพ่อตามหาลูกชาย ที่โดนลักพาตัวไปพ่อเป็นคนขับแท็กซี่และคนจับไปเรียนกค่าไถ่ด้วยละพ่อก็ขายไตเพื่อไปจ่าย และเด็กชอบดูเส้นทางเวลาพ่อขับรถมาถ้ารถไปตรงนี้มิเตอร์จะเท่านี้เด็กคำนวนเก่ง และทิ้งเลขให้พ่อตามหา แต่ว่ามันระห่ำและสงสารมากๆ(หนังฝั่งเอเชีย) เราอยากดูอีกเพราะตอนเราดูเราเศร้าและร้องให้คือหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอช่วยทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่