อยากเห็นผลงานเอนิเมชั่น ของ ม.ขอนแก่นครับ หาดูได้ที่ไหนใครรู้บ้าง

เนื่องมาจากผมกำลังจะเข้ามหาลัย ม.ที่ผมสนใจคือ มข.และมน.ผมเคยเข้าไปดูคณะของมข.แล้วเห็นว่าคณะศิลปศาสตร์สาขานิเทศศิลป์ของมข. มีแอนิเมชั่นด้วยเลยอยากเห็นผลงาน อยากรู้ว่าเค้าเรียนอะไรกันบ้าง ที่ที่ผมเล็งไว้สำหรับมหาลัย มี2ที่ใกล้บ้าน คือ มข.กับ มน.(IMD)ครับ ของมน.ผมศึกษาดูคณะนี้มานานแล้ว แต่มาเจอมข.ที่น่าสนใจอีกที่นึงเลยกำลังลังเลว่าจะเอาที่ไหนดี ส่วนตัวแล้วมีผลงานมาบ้างแล้วคิดว่าตัวเองน่าจะติดรอบพอดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่