ใครมีอนิเมะนางเอกนิสัยเหมือนตัวละครตัวนี้แนะนำหน่อยครับ

ผมพึ่งดูอนิเมะเรื่อง"วิธีปั้นสาวบ้านๆให้เป็นนางเอกของผม"แล้วติดใจตัวละครตัวนี้มากชื่อ คาโต้ เมกุมิ(Kato Megumi)อยากเอาภาพน้องลงให้ดูนะแต่ลงไม่ได้ ใครพอมีเรื่องนางเอกนิสัยแบบนี้หรือตัวละครแบบนี้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ (อาจจะพิมพ์งงๆก็ขอโทษด้วยครับอธิบายไม่เก่งหวังว่าจะเข้าใจ-.-)
แสดงความคิดเห็น