ปัญหาคนชอบเรา แต่มีแฟนแล้ว ทำยังไงดีคะ

เราเจอปัญหานี้ ในเกม Roblox ค่ะ คือเนื่องว่าเราเป็นเลสเบี้ยนอ่ะค่ะ แถมยังเป็นสาววายอีก เราก็มีแฟนแล้วค่ะ ตั้งแต่ปีที่แล้วเลย คือเรื่องนี้มันน่าจะไม่ดราม่าอะไร เรื่องวุ่นๆค่ะ😂 เราเล่นแมพ draw 2 ค่ะ สายวาดน่าจะรู้จักดี เพราะเราก็สายวาดเหมือนกัน เรามีเพื่อนคนนึง คือเราแต่งตัวเป็นผู้ชายนะ เพราะเอาจริงๆเราไม่ได้อยากเป็นผญ.เลย ;-; แต่เกิดมาแล้ว ทำไงได้ ;^; เราก็เล่นกับเค้านะคะ เค้า join เราบ่อยมากเลย ล่าสุดวันนี้ เค้าบอกว่า สอนวาดรูปหน่อย เราก็เด็กอ่ะค่ะ เราไม่เก่งภาษาอังกฤษเท่าไหร่ แต่ก็เก่งเกือบที่สุดในห้อง😂 แต่เราฝึกเมาส์มาหลายเดือน ชำนาญมากๆ555 เราก็ใช้กูเกิ่ลแปลให้ค่ะ จู่ๆเค้าก็มาพิมพ์ว่า mwaa mu kiz อะไรของเค้าก็ไม่รุ้ *-* คือเราเกรงใจเค้าอ่ะ ไม่ได้เป็นคนหน้าด้านขนาดนั้น ; ,; คือทุกคนคิดว่าเราเป็นผช. แต่ด้วยนิสัยมันก็มีคนดูออกอ่ะค่ะ เก็ทรึปล่าว? เค้ารุว่าเราเป็นผญ. แต่เราเป็นสาววายด้วยนะคะ ;^; แล่วคือ เรากลัวมากเลย จะ say no no i have a girlfriend แต่เขาบอก bye bye แล้วก็ไปเลย 0-0 WTF?? คือถ้าครั้งหน้าเราจะตอบ no ไปนะคะ ในหัวนะตอนนั้น * เชี่ย !? อะไรวะ พึ่งเจอกัน1เดือน ไอ่บักห่ า นิ* พอแล้วดีกว่า ใครเจอแบบเราบ้าง; -; เราไม่ได้ชอบเค้าอ่ะ ไม่เห็นหน้ากันด้วยซ้ำ ไม่ได้คุย ดิสคอร์ด ด้วย *-*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่