ชิม่อนมีแฟนรึยังคะ แล้วถ้ามีแฟนแล้วชื่ออะไรคะ?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือเราอยากรู้อะค่ะว่าเค้ามีแฟนแล้วหรือยังไม่มี เพราะเราลองไปหาๆดูมาเค้าบอกว่าแฟนชิม่อนชื่อจีจี้ อันนี้จริงหรือไม่จริงก็ไม่รู้ใครรู้บอกหน่อยค่ะ😅 แต่เห็นมีแต่คนบอกว่าทั้งสองคนเลิกกันแล้วซึ่งจริงมั้ยอันนี้ก็ไม่รู้เลยอยากมารบกวนผู้รู้มาตอบหน่อยได้มั้ยคะ😅😅(ส่วนตัวเราชอบจิ้น นนนกับชิม่อน  ใครรู้ว่านนนมีแฟนรึยังก็บอกกันหน่อยนะคะ😅)
ปล.ขอคำตอบแบบสุภาพหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่