ออดิชั่นค่ายวายจี2020

คืออยากรู้ว่าตัวเองพอมีสิทธิ์ที่จะออดิชั่นไหมคะㅜㅜ คือตัวเราเป็นคนทีชอบเต้นมาก ท่าไหนที่เต้นไม่ได้ฝึกจนได้อ่ะค่ะ แล้วถ้าถามเรื่องเสียงคือส่วนตัวเป็นคนพูดเร็ว นะคะแล้วก็ชอบร้องเพลงมากอยู่ๆก็ร้องเพลงบ้างอยู่ๆก็เต้นบ้างคะ5555 เลยอยากรู้ว่าตัวเองมีสิทธิ์ออดิชั่นไหมคะ ส่วนถ้าหน้าตาก็เป็นคนหน้าไม่กลมเท่าออกไข่ๆมากกว่า มีลักยิ้ม แล้วก็มีขี้แมลงวันตรงใต้ตา2จุด(ข้างขวา) แล้วก็มุมปากล่างด้านซ้ายค่ะ ผิวตอนนี้น้ำตาลเหลืองค่ะส่วนรูปร่างก็ตอนนี้น้ำหนัก43ค่ะสูง158ซม.
อายุ13ปี6เดือนจะ7เดือนค่ะ แล้วอยากรู้อีกด้วยว่าวายจีปิดรับสมัครออกดิชั่นยังคะTT ถ้ายังไม่ปิดรบกวนบอกวิธีสมัครด้วยนะคะแงงง555 แต่ถ้าปิดแล้วมีวิธีสมัครแบบอื่นไหมคะะะ ฝากด้วยนะคะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่