กินยาคุมฉุกเฉินแล้วจะรู้ได้ไงว่าท้องมั้ย?

คือว่าเรามีอะไรกับแฟนวันที่ 10 ตค. ค่ะ ประมานบ่ายโมงกว่าๆ แต่ว่าไม่ได้สอดใส่จนสุด เขาก็บอกด้วยว่าพึ่งช่วยตัวเองมาตอนเช้า สอดใส่เข้าไปได้แค่ส่วนหัวไม่มีการป้องกันอะไรเลยค่ะ ทำไปเพราะความคึกคะนอง เราทำไปซักพักแฟนก้เอาออกมาหลั่งนอกค่ะ เค้าหลั่งไว้บริเวณต้นขาของเราแต่เราไม่รุ้เราเลยใส่กางเกงไปเลย (แฟนบอกเอาออกมาก่อนหลั่ง3-5วิเลย)แล้วเราค่อยไปเช็ดและล้างออกอีกทีค่ะ แต่ตอนเย้นมาประมาน18:00เราก็กินยาคุมฉุกเฉินไป เราไปอ่านดูหลายๆเว็บเขาบอกมีโอกาสท้อง เราสับสนมากเลยค่ะ แฟนก็บอกว่าไม่ท้องๆ แต่กินยาไว้หน่อยก็ดี
เราอยากทราบว่ามีโอกาสท้องมั้ยคะ
เราจะรู้ได้ยังไงคะว่าท้องหรือไม่ท้องมีอาการแสดงออกไหมคะเพราะเราทานยาคุมฉุกเฉินแล้ว
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ ตอนนี้เรากับแฟนเป็นกังวลมากเลยค่ะ ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่