เร้าเต้อใส่ซิม 5G ใช้ตัวไหนดีครับ

สอบถามครับ พอดีที่คอนโดเป็นตึกเก่าอยู่พระราม 3 แล้วไม่มี Fiber 

เลยอยากลองใช้เร้าเตอร์ 5G ใส่ซิม 5G แทนเน็ตเดิมอะครับ มี 2 คำถามครับ

1. แนะนำเร้าเตอร์ 5G กับโปร 5G หน่อยครับว่าตัวไหนกับ 5G ค่ายไหนดี
2. เร้าเตอร์ 5G มันสามารถแชร์เน็ตหลายๆเครื่องพร้อมกันได้มั้ยครับ ประมาณ 6 เครื่อง

ปล: หน้าม้าไม่ต้องมาตอบนะครับ ผมถามเพราะจะไว้ใช้งานจริงๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่