พรบ ระบุวันที่เริ่มกับวันสิ้นสุดผิดทำยังไงดีครับ

พอดีได้ไปซื้อพรบ เพื่อต่อภาษีรถ แต่ร้านระบุวันที่เริ่มกับสันสิ้นสุดผิดผิด ปกติต้องระบุวันที่เริ่มวันเดียวกับวันต่อภาษีรถ รถผมหมดวันที่4มกราคม 2564 แต่ร้านไประบุวันที่ไปซื้อ พรบ คือวันที่ 10 ตุลาคม แบบนี้จะแก้ไขยังไงดีครับ ต่อทะเบียนไปแล้ว พึ่งมาอ่านเห็นทีหลังครับ แนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview