ช่วยแนะนำ แอร์สำหรับร้านค้า หน่อยครับ

พอดีจะติดแอร์ จะรบกวนช่วยแนะนำ ชนิดแอร์ รุ่น ยี่ห้อ ขนาด สำหรับร้านขายยาหน่อยครับ

ขนาด 8x12 เมตร กระจกด้านเดียว ด้านประตูร้านครับ นอกนั้นเป็นกำแพง
(จากรูป ประตูกระจก คือสีเหลือง / กระจกใช้สีฟ้า / ผนังสีดำ / จุดวางแอร์ สีแดง ครับ)
ปล.ขออภัยถ้ารูปวาดมือดูไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ

โดยแอร์จะเปิดช่วง 14:00 - 20:00 น. ครับ
พยายามคุมงบประมาณอยู่ด้วยครับ 

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่