ทำไมค่าตั๋วที่ หมอชิต จตุจักร. ราคาไม่ตรงกับที่จ่ายจริง ?

ใครพอจะบอกได้บ้างครับ ค่าตั๋วในบิลบอก 225 บาท แต่จ่ายจริงๆ 300  บาท ผมมากันหลายคน คูณแล้วก็เยอะอยู่นะครับ อีกอย่างเค้ากดบิลออกมาก่อนหน้านี้มาไว้ในมืออย่างเยอะครับ คือไม่ได้จ่ายเงินแล้วกดบิลออกตอนนั้นครับ ในบิลแจ้ง 10.00 แต่มาขีดทิ้งเขียนเป็นบ่าย 2 พอบ่าย2 รถยังไม่เข้ามาเลยครับ นี่จะบ่ายสามแล้วครับ รอมา 3 ชม.แล้ว เวลาจะจ่ายเงิน ก็ให้มาจ่ายด้านหลัง ผมแปลกใจ แบบนี้เค้ากินหัวคิวไหมครับ ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่