ปรึกษาครับ ใครใช้ Surface Go2 หรือ Surface Pro เล่นหุ้นบ้างครับ

กำลังสนใจซื้อ Surface ครับ น่าจะซื้อรุ่น LTE ด้วย (ไม่รุ่น Go ก็ Pro)

เพื่อใช้ทำงานและเล่นหุ้น เน้นพกพาสะดวกครับ
และสามารถใช้โปรแกรม  Streaming / Efin / Aspen for browser

เคยโทรไปถามผู้ให้บริการแล้วบอกว่า สามารถใช้ได้เพราะเป็น Window เหมือนกัน

เลยอยากทราบว่ามีใครใช้บ้างครับ

ไม่ทราบท่านใดเคยใช้งาน Surface แล้วเปิดโปรแกรมแต่ละตัว มีปัญหาบ้างไหมครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่