ทำไมบัตร ATM เสียง่ายจังครับใช้กดได้ไม่ถึง 10 ครั้งแถมไปเปลี่ยนต้องเสียเงินด้วย

ปกติก็ไม่ค่อยได้ใช้ เพราะทุกวันนี้ส่วนใหญ่ก็กดผ่านมือถือ แต่มีไว้เผื่อฉุกเฉิน ไม่ทราบทางธนาคารเอาบัตรที่ไม่มีคุณภาพมาให้ คืออยู่ๆมันห็เสียเองทั้งที่เก็บไว้ในกระเป๋าใส่ซองบัตรด้วยนะ ที่สำคัญเอาเอาไปแจ้งว่าบัตรชำรุดดสียหายกับมาเก็บตังเราซ่ะงัน แบบนี้คือเราไม่ได้ทำให้มันเสียนะ มันเสียด้วยความด้อยคุณภาพเองหรือป่าว อยากทราบมีใครเป็นบ้างไหมครับ มีบัตรแต่ใช้ไม่ได้ใช้แอพต่อไป ปล.ธนาคารสีม่วง

แสดงความคิดเห็น
Preview