รบกวนช่วยเเปลหน้าไพ่ (ความรัก) ให้หน่อยค่ะ

พอดีเพิ่งได้รู้จักเพื่อนคนนึงค่ะ เขาเป็นคนตช.เเละมีความเป็นตัวของตัวเองสูง หลายๆ ครั้งที่เราไม่เข้าใจเกี่ยวกับสิ่งที่เขาทำให้กับเรา บางครั้งเขาก็เหมือนตะทรีตเราเป็นพิเศษ เเต่บางครั้งก็เหมือนจะไม่ใช่ เลยเกิดความสงสัยขึ้นมาในใจ ทำให้มานั่งเปิดไพ่ดู 

คำถามก็คือ....เขามีใจให้เราบ้างไหมคะ?

1.คิงเหรียญ
2.10ดาบ
3.คิงไม้เท้า
4.8 ไม้เท้า

ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่เข้ามาตอบนะคะ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่