มีใครรู้สึกว่าสเตจเพลง dolphin ของ soobin&arin ใน music bank นั้น arin ทะเลาะกับช่างแต่งหน้ามาบ้างครับ

นั่งเลื่อนดูคลิปเจอ music bank mc stage ของ soobin กับ arin ในเพลง dolphin
ทุกอย่างดีหมดหมดแต่ติดใจตรงที่เมคอัพ arin ครับ สีคนละโทนกับคอมาก 555555 ใครแต่งหน้าให้เนี่ย สงสัยก่อนขึ้นเวทีไปทะเลาะกับช่างแต่งหน้ามาก่อนแน่ๆ
เพี้ยนขำหนักมาก

พอดีไม่ค่อยมีความรู้ด้านการแต่งหน้าเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าเมคอัพมันลอยจริงหรือผมคิดไปเอง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ปล.แซวเล่นขำๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่