อยากเปิดพอร์ตหุ้นควรเลือกเปิดกับโบรกเกอร์ไหนดีครับ (มือใหม่ครับ)

กระทู้คำถาม
แนะนำกันมาหน่อยนะครับ มือใหม่ครับ อยากเปิดพอร์ตหุ้นครับ ควรเปิดกับโปรกเกอร์ไหนดีคับ ณ ตอนนี้ ที่ค่าธรรมเนียมถูกหรือไม่เสียยิ่งดีครับ ผมจะลองเล่นขั้นต่ำน้อยๆก่อนครับ หลักพัน 1000-2000 แนะนำเข้ามาได้นะครับ อยากลองเล่นทีล่ะน้อยๆก่อนครับ หรือมีอะไรแนะนำ แนะนำเข้ามาได้เลยนะครับ รับฟังครับ ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่