แจ้งกำหนดการเดินทางกับสายการบินบางกอกแอร์เวย์ส สำหรับรหัสสำรองที่นั่งของคุณคือ

เนื่องด้วยกระผมไม่เคยนั่งสายการบินนี้เลยในชีวิต ขอสอบถามดังต่อไปนี้ครับ

1. เมื่อไปถึงสนามบินสุวรรณภูมิแล้ว ผมจะไปชั้นไหนตรงไหน เพื่อไปออกบัตรโดยสารครับ?
2. เครื่องขึ้น 07:45 น. ผมต้องการไปรับประทานของฟรีในเล้า ผมจึงกำหนดการเองดังนี้ ไปถึง 6:00 เข้าเล้า 6:10 กินๆๆๆไปจนถึง 7:30 แล้วค่อยไปที่เกตได้ ใช่ไหมครับ?
3. ผมสวาปามในเล้าจนอิ่มแล้ว พอขึ้นเครื่องก็มีของอร่อยมาให้ชิมอีก ผมนำของทั้งหมดใส่ถุงที่เตรียมมา ไว้กินในมื้อต่อไปประหยัดดี ได้ไหมครับ?
4. ท่านใดมีอะไรจะแนะนำ คนใช้บริการครั้งแรก รบกวนด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่